लायन्सगेटवर ‘फिल्मी स्लॅमबुक’

lionsgate

मित्र आपल्या जीवनात खूप महत्वाची भूमिका बजावत असतात. ते आपल्याला प्रोत्साहित करतात, ते आपल्याला प्रेम करतात, आपल्याला सहन करतात आणि बिनशर्त स्वीकारतात. मूलभूतपणे, मित्र आम्ही निवडलेले कुटुंब असतात. आपण त्यांच्या संपर्कात राहण्यासाठी नेहमीच वेगवेगळे मार्ग शोधत असतो. या आंतराराष्ट्रीय मैत्री दिननिमित्त, रविवारी २ ऑगस्ट रोजी ग्लोबल कन्टेंट लीडर आणि प्रीमियम ओटीटी प्लेयर, लायन्सगेट प्ले आपल्या इंस्टाग्राम पेजवर एक आकर्षक क्रिएटिव्ह डिजिटल स्लॅम बुक लाँच करणार आहे . ज्यात एखादी व्यक्ती त्याच्या मित्रांना टॅग करू शकते आणि एन्जॉय करू शकते, डिजिटल स्लॅम बुकमध्ये असे प्रश्न असतील जे त्यांच्या मित्रांच्या चित्रपटाद्वारे उत्तम वर्णन करतात. लायन्सगेट प्ले विनोदी क्रिएटिव्ह देखील सामाहिक करेल जे प्रेक्षकांना किंचित कठीण बनवतील.

‘मॅडम सर’ टीम झाली गुप्तहेर
lionsgate
लायन्सगेट प्लेवरील आपल्या सर्वोत्तम मित्रांसह वेगवेगळ्या चित्रपटांचा आनंद घेऊ शकता डर्टी ३०, स्टेप अप रेवोल्युशन, जुनो, अमेरिकन पाई हे चित्रपट जिओ फायबर, वोडाफोन प्ले, एअरटेल एक्ट्रीम, आयडिया चित्रपट आणि टीव्ही, या भागीदार प्लॅटफॉर्मवर पाहू शकता . याबद्दल लायन्सगेट दक्षिण आशियाचे व्यवस्थापकीय संचालक रोहित जैन म्हणाले, कोविड -१९ च्या साथीच्या काळात आम्ही सर्वजण आपल्या मित्रांसह सामाहिक केलेले काही क्षण आठवत आहोत. जेव्हा असे करणे आवश्यक असते आणि जेव्हा आपल्या प्रियजनांच्या सहवासाची वाट पाहत असते. डिजिटल स्लॅम बुकसह, आम्ही हजारो वर्षाचे लक्ष्य ठेवण्याचे आमचे ध्येय आहे आणि आम्ही खासकरून या खास दिवसासाठी तयार केलेल्या आमच्या मित्रमंडळींना चित्रपट पाहण्यासाठी सहभागी होण्यासाठी प्रोत्साहित करत आहोत.

मनोरंजन क्षेत्रातील बातम्या इंग्रजीत वाचण्यासाठी क्लिक करा

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here